8 ตอบกลับ

สถานเดียวกันคะ บ้านนี้ออกมา 14 วันแล้ว มาวันละหน่อย ละหน่อย ท้อมากคะ ต้องเลี้ยงลูก 2 ขวบ ด้วยคะ 7 วันที่แล้วเพิ่งให้ไปอยู่บ้านยายคะ แม่ขอรักษาตัวก่อนคะ

ตอนนี้เราก็เป็นค่ะ 6+4 เลือดออกตั้งแต่ 4+2 ไปหาหมอเรื่อยๆ จนเลือดมาหยุดที่ 6 วีค แต่วันนี้ปวดหลังมากและเริ่มมีเลือดชมพูจางๆ หมอนัด 6กพ

บ้านนี้ก็เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะเลือดออกเหมือนประจำเดือนมาเลย แต่น้องยังอยู่ สู้ไปด้วยกันคะแม่

7+3 ค่ะ ฉีดยากันแท้งมา 2 เข็มแล้ว ลุ้นทุกวันเลยค่ะ พยายามทำใจสบายๆ ลูกเราต้องอึดเหมือนเรา

6w3dค่ะ หมอเพิ่งฉีดยากันแท้งให้1เข็ม นัด1อาทิตจะฉีดอีกเข็มค่ะ

พักผ่อนให้เยอะๆ พยายามนอนนิ่งๆในช่วงที่มีเลือดออกค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ กังวลมาก

เป็นเหมือนกันค่ะ