8 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เวลาน้องดิ้นแรง ตอนที่แม่พลังเดินอยู่ เจ็บจนร้องโอ้ย จนต้องหยุดเดิน แม่บ้านนี้7เดือนค่ะ

ปกติค่ะ บ้านนี้เป็นตั้งแต่ท้อง4เดือนจนตอนนี้คลอดแล้วยังไม่หายเลยค่ะแม่😅😅

เป็นจ้า บ้านนี้เป็นตั้งแต่ 2 เดือน จนคลอดเลยค่ะ ทรมานแค่ไหนอย่าให้พูด 😂

เป็นค่ะ เป็นตั้งแต่3เดือน เจ็บจี๊ดมาก เหมือนจะล้มเลย ระวังด้วยนะคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ บางทีเวลาเข้าห้องน้ำเหมือนขาจะอ่อน

เป็นเหมือนกันจ้า ก้นกบก็ด้วย สะโพก ปวดๆเจ็บไปหมด

VIP Member

บ้านนี้ก้เป็นค่ะเจ็บจี๊ดที่ก้น😄

เป็นค่ะ 6 เดือนเหมือนกัน