6 ตอบกลับ

ลองใหม่นะคะว่าที่คุณแม่ บ้านนี้ตรวจเจอโค้งสุดท้าย เช้าวันก่อนไปฝังยา แต่อาการเหมือนคนท้อง เลยตรวจทุกสัปดาห์เลยคะ

ขอบคุณค่า คิดใว้ลึกๆในใจว่ากินแห้วแน่ๆ 😅 คนเเรกมาง่ายมากค่ะ ครั้งเดียวติด คนนี้ปล่อยมา2 เดือนแล้ว ยังไม่มาเลย มีเพศสัมพันบ่อยมากและอยู่ในช่วงไข่ตกด้วย แอบเศร้า แต่ก็จะสู้ต่อไปค่ะ555

ยี่ห้อนี้ตรวจก่อนปจดมา 6 วันจริง บ้านนี้ตรวจก่อน 4 วัน ขึ้นจางๆแบบนี้ค่ะ วันรุ่งขึ้นเข้มชัดเลย

สงสัยจะได้กินแห้วแน่ๆเลยย

ที่ตรวจแบบปากกาจะมีความแม่นยำสูงค่ะ คุณแม่ลองมีน้องเดือนหน้าอีกรอบนะคะ

ขอบคุณค่า คนเเรกมีง่ายมากค่ะ ครั้งเดียวติด คนนี้ปล่อยมา2 เดือนแล้วยังไม่มาเลยยย ไม่เคยป้องกันไดๆ ยาคุมก็ไม่เคยกิน แต่ไม่ท้อเดือนหน้ายังมีค่ะ5555

VIP Member

ถ้าตรวจหลังจากกำหนดประจำเดือนมา7วันชัวร์กว่าค่ะ

กะว่าจะลองตรวจอีกทีค่ะ ถ้าประจำเดือนยังไม่มา 😑

ทางนี้ก็ตรวจก่อนประจำเดือนมา2วันเองค่ะ

Super Mum

รออีกประมาณ 7 วัน ลองตรวจซ้ำดูนะคะ

ขอบคุณค่ะ ขอให้เป็น 2 ขีดด😂