42 ตอบกลับ

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้กำหนด4กุมภามีเจ๊บๆบ้างแล้วเมื่อวานไปหาหมอหมอตรวจปากมดลูกเปิด 2 เซนแล้วอยากคลอดแล้วจร้

วันเดียวกันเลยบ้านนี้ยังเงียบๆมีเจ็บหน่วงๆแป๊บๆบ้าง อยากคลอดเเล้วเหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ​ บ้านนี้เลยกำหนดคลอดมาแล้วยังไม่มีวี่แวว​จะออกมาเลยจ้าา​ กำหนดคลอด9มกราคม​

บ้านนี้3กุมภาเหมือนกัน มีเจ็บเตือนบ้างแล้ว😅 ยินดีด้วยจ้าแข็งแรงทั้งแม่และลูกน่ะค่ะ

อยากคลอดง่ายๆแบบนี้จัง แต่บ้านนี้น้องยังไม่กลับหัวเลยค่ะ กำหนดคลอด 24 กพ.

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ 3กุมภา​ บ้านนี้ยังเงียบยุเลย อยากแตกเหมือนกัน

ยินดีด้วยค่ะแม่ อยากแตกบ้างจัง กำหนดคลอด 2 กุมภายังเงียบกริบอยู่เลย

นี่ก็กำหนดคลอด 3 ก.พ.เหมือนกัน แต่ไม่รู้จะแตกตอนไหน ลุ้นมากๆเลยค่าา

บ้านนี้ก็3กุมภา แต่ยังเงียบอยู่เลย อิจฉาแม่จัง อยากแตกบ้างแล้ว

VIP Member

บ้านนี้3กุมภาเหมือนกันเจ็บเตือนบ้างแล้ว อยากแตกมากเลย😂😂😂

ท้องจะแข็งตึงทั่วท้องแล้วก็เจ็บท้องน้อยเหมือนเป็น ป.จ.ด ค่ะลองค้นหาเพิ่มเติมดูน่ะค่ะ มันจะมีอาการหลายๆอย่าง

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนด 21 กุมภา อยากเห็นหน้าแล้วค่ะ