ลงทะเบียนฟรี

เอามาฝากแม่ๆจ้า ใครลงทะเบียนแล้วได้บ้างคะ แม่บ้านนี้ลงไว้จนลืม คิดว่าจะไม่ได้ซะแล้ว. แพ็คก็ดี แถมส่งฟรีถึงบ้าน? เผื่อแม่ๆสนใจอยากได้ฟรี ลองสมัครดูน๊าา ผลิตภัณฑ์ D-nee เค้าแจกจริงๆค่ะ ปล.เลื่อนดูวิธีรูปที่2ได้เลยจ้าาา❤❤

ลงทะเบียนฟรี
115 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้พึ่งได้สองวันก่อนเองคะแม่

5y ago

รอๆๆค่ะ😊😁

บ้านนี้สมัครเสร็จ​เมื่อกี้เรยค้ะ

5y ago

จ้าแม่😊😊

VIP Member

ได้แล้วจ้า ลงทะเบียนไป2อาทิตย์ค่ะ

5y ago

บ้านลงไปได้20วันค่ะ😁

อีแม่บ้านนี้รพ.ให้ตอนคลอดน้องจ้า

5y ago

ลงอีกค่ะแม่จะได้อีกค่ะ😁😂

พึ่งลงทะเบียนไปเมื่อวานค่ะ รอค่ะ

เพิ่งได้วันเสาร์ที่ผ่านมานี่เอง

สมัครแล้ว แต่ยังไม่ได้รับของค่ะ

5y ago

รอๆค่ะ เดี๋ยวก็ได้😁😁

VIP Member

เค้าส่งเคอรรี่รึไปรษณีให้หรอคะ

5y ago

ของเราเค้าส่งแฟลชให้ค่ะ☺

VIP Member

ลงทะเบียนไปแล้วค่ะแต่ยังไม่ได้

5y ago

รอๆค่ะแม่ บ้านลงไป20วันถึงได้ค่ะ😊😊

ลงทะเบียนไป 3 อาทิตกว่าๆ☺

Post reply image