21 ตอบกลับ

ดูแล้วก็เห็นกีบเลยนะคะแม่27wแล้วไม่น่าพลาด 😅

แม่ช่วยดูหน่อยค่ะแบบนี้ใช่จิมิน้องไหมคะหรือไข่ซาวด์มาทุกครั้งเรียบมากค่ะตอนนี้ 25 วีคเห็นเป็นแบบนี้หมอบอกนน้องนอนท่าก้นดูยากไม่ฟันธงสักทีค่ะบอกแค่ว่าน่าจะลูกสาวแต่ไม่แน่ใจนะแต่แม่เอฟชุดสีชมพู่แล้วฉ่ำเลยค่ะ🤣🤣

ของเราหมอก้บอกว่าลูกสาวคะแต่ก้มองไม่ค่อยเป็น

ผู้หญิงนะคะ ไม่น่าพลาด ของผู้ชายจะมีจู๋โผล่

นี่21วีคชัดมากค่ะยิ่งมุมนี้ยิ่งยัดเลย5555

หมอบอกชายค่ะตอนนี้30+5แล้วหมอบอกชายอยู่

TapFluencer

ดูแล้วค่อนข้างชัดเจนค่า น่าจะชัวร์ค่า

หญิงรึชายค่ะแบบนี้ ดูแล้วไม่แน่ใจค่ะ

ดูยังไงเป็นยู นั้นคือวายต่างหาก

คนแรกคะผู้ชายย 25 สัปดาห์ 1 วันจ้า

ซาวตอน20 สัปดาห์ค่ะ หมอบอกว่า ผญ

นี่ชัดเจนเรยจ้าาา😂