กำหนดคลอด 22 ธันวาคม 63

เห้นแม่บ้านอื่นทยอยแตกกันแล้วบ้านนี้อยากแตกบ้าง เฝ้ารอทุกวัน ????

กำหนดคลอด 22 ธันวาคม 63
37 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอดวันนี้แต่ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ เฝ้ารอทุกวันทั้งกลัวทั้งตื่นเต้น

เหมือนกันเลยจ้ากำหนด​ 23​ นี้​ เงียบกริบมีแต่เตือนๆแต่ไม่ออกสักที

16 ธันวาคมยังเงียบอยู่เลยคะ อยากแตกแล้วเหมือนกันคะ เดินไม่ไหวแล้ว

VIP Member

กำหนด 31 ธค แต่หมอนัดเร่ง 24 นี้ค่ะ ภาวนาให้มาก่อน 24 จะได้ไม่โดนเร่ง ?

4y ago

จับมือ 55555 อย่าได้โดนเล้ย

วันเดียวกันเลยค่ะรอลุ้นทุกวัน เริ่มมีเจ็บเตือนบ้างแล้วค่ะ

กำหนดเดียวกันเลยคะ..หมอนัดผ่า 16 ธ.ค 63นี้คะ..55ไข่ตกวันเดียวกัน..

Post reply image

กำหนด 25 ธค 63 คะ หมอนัดผ่า 17 ธค แต่ตอนนี้แม่อยากแตกมากๆเลยค่ะ

บ้านนี้20ธ.ค ยังไม่แตกเลยค่ะ อยากเห็นหน้าอยากเจอแล้วค่ะ

บ้านนี้ 15 ธ.ค. กระตุ้นปากมดลูกไป 2รอบแล้ว ยังเงียบอยู่เลย

วันเดียวกันเลยค่ะรอลุ้นทุกวันเดินจะไม่ไหวแล้วค่ะ