328 ตอบกลับ

เห่อเหมือนกันค่ะ🤣😂😁 อยากเจอลูกแล้ว ชอบมากค่ะเวลาซาวแล้วได้เจอลูก😍😍😍😍😍

ตอนนี้ตื่นเต้นจนนอนไม่ค่อยหลับ มัวแต่คิดว่ายังมีอะไรที่ต้องเตรียมอีกไหม

เหมือนกันเลยตอนนี้อยากอุ้มอยากกอดอยากหอมเค้ามากเลย แม่บ้านนี้35w3d แล้วจ้า

เป็นเหมือนกันค่ะเห่อมากๆๆ ตอนนี้22wแล้ว อยากคลอด อยากกอด อยากหอม มากๆเลยคะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เห่อตั้งแต่รู้ว่าท้อง อยากเห็นหน้าเต็มทีแล้วค่ะตอนนี้

ท้องเเรกเหมือนกันค่ะ. เห่อลูกมากค่ะตอนนี้35+3เเล้วอยากเจอน่าเเล้วจร้า👶🏻

บ้านนี้ขนาดท้อง 2 ก็ยังเห้อเหมือนเดิมค่ะ😁แถมยังตื่นเต้นเหมือนเดิมด้วย

เป็นค่ะ....มีทุกอาการเรยค่ะ...เห่อ..หวง..กังวล..เยอะค่ะ...อิอิ...ลูกชายคนแรกค่ะ...

เป็นจ้าซื้อของรอเเล้ว อยากเห็นหน้ามากก #นี่8เดือนกว่าเเล้วตื่นเต้นสุดๆ

VIP Member

เหมือนกันค่ะ อยากเจอแล้ว เวลาเห็นเค้าดิ้นแล้วมีความสุข ยิ้มแก้มแตกเลย