328 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝันหาลูกทุกวันเลยค่ะว่าลูกคลอดแล้ว 😂😂

เปนคะอยากเหนหน้าลูกเร็วๆเห่อกันทั้งบ้าน

เหมือนกันค่ะ อยากคลอดแล้วเพิ่งจะ28+5วีคเองง😂😂😂

VIP Member

เห่อมากค่ะ ยิ่งน้องกิ้นในท้องยิ่งมีความสุข ❤️

บ้านนี้เห่อมาก ท้องได้8สัปดาห์ก็อยากคลอดแล้ว555

เหมือนกัน​ค่ะ​ ทุกวันนี้อาจจจะอุ้มแล้ว​ ท้อง2

เห่อทั้งบ้านเลยค่ะ อยากคลอดไวไว แต่นาน พย แน่ะ

VIP Member

เห่อมากค่ะ คลอดแล้วยิ่งเห่อกว่าเดิม ลูกคนแรก

เห่อเหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่ทราบเพศน้องเลยค่ะ

ตอนนี้อยากเจอมากค่ะ อยากหอมแล้ว มี6เดือน👼🏻💕