328 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะลูกคนแรกเห่อมากอยากจะเห็นหน้าลูกแล้วค่ะ

เห่อมากค่ะ35w แต่เตรียมของครบตั้งแต่น้อง20w อยากเจอเร็วๆ👼🏻💕

เห่อมากค่ะเคยคิดว่าอยากได้ลูกผญ.มานานแล้วก็ได้สมใจจริงๆ

เห่อเหมือนกันค่ะท้อง1,2ได้ผู้ชายท้อง3ได้ผู้หญิง พ่อเห่อมาก

บ้านนี้พี่น้องปู่ย่าตายายเห่อหลาน🤣เรากับสามียังปกติดี..เพราะรู้อยู่แล้วว่าท้องเเน่ๆตั้งใจมีกันอยู่เเล้วพอรู้ว่าท้องเลยไม่อะไร เเต่สามีดูเเลดีมาก🤣

VIP Member

พ่อแม่เห่อ แต่ที่เห่อ หนักกว่าคือ อาๆน้าๆ ปู่ย่าตายายเลยค่า

จริงค่ะ ยายนี่เห่อหนักกว่าพ่อแม่อีก หลานคนแรก

เห่อมากค่ะแม่ ท้องแรกได้ลูกสาวค่ะ อยากเห็นหน้าเร็วๆแล้ว

เห่อมากจ้า ท้องแรก อยากคลอดตอน 37 วีคเลยค่ะ ตอนนี้ 30 วีคแล้ว

คนแรกเหมือนกันค่ะ อยากให้ถึง9เดือนเร็วๆอยากเห็นหน้าแล้ว

อดใจรอไม่ไหวแล้วค่ะ ท้องได้8สัปดาห์อยากให้คลอดแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้38+2w เห่อตั้งแต่รู้ว่าท้องเรยจ้า ตอนนี้รอแร้วรออีก