40 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ไม่แพ้ท้อง เหมือนคนปกติทุกอย่างตอนนี้6เดือนแล้วจ้า ดิ้นเก่งสุด😍😍

บ้านนี้ไม่แพ้ค่ะกินได้ทุกอย่างที่ขวางหน้าเลยค่ะตอนนี้32สัปดาห์แล้ว

ท้องได้ 7 เดือนแล้วคะ ไม่แพ้ท้องเลย ปกติมาก ได้ลูกชายคะ ท้องแรก

VIP Member

บางคนก็ไม่แพ้ท้องค่ะ ลองไปซาวผ่านช่องคลอดดูนะคะ ชัวสุดค่ะ

บ้านนี้แรกๆก็ลั่นล้า ไม่แพ้เลย จนเข้าweekที่9-10 มาเต็มเลยค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้ท้องตั้งแต่แรกจนตอนนี้7เดือนแล้วค่ะ

เราไม่แพ้เลยตอนนี้8เดือนละค่ะ แถมลูกแข็งแรงดี

บ้านนี้ไม่เคยเเพ้เลยค่ะ 19wแล้วตอนแรกก็กลัวค่ะ

เคยท้องลม แพ้เหมือนคนท้องปกติทุกอย่างเลยคะ

บ้านนี้ก็ไม่เคยแพ้เลยจ้าตอนนี้จะ5เดือนแล้ว