39 ตอบกลับ

ตอนท้องใช้อยู่จ๊ะ ถือว่าใช้ดีอยู่จ๊ะ ผิวชุ่มชื้นดี แม่บ้านนี้ท้องไม่ลายเลยจ้า

ใช่ดีค่ะแต่มันก็ขึ้นอยู่ที่ผิวคนด้วยนะแม่ถ้าท้องจะลายอะไรก็เอาไม่อยู่

อยู่ที่ผิวของแม่ด้วยนะ ละถ้าลูกตัวใหญ่ขยายเร็วใช้อะไรยังไงก็แตกค่ะ

ดีค่ะ กลิ่นหอม แต่มาแตกตอนเดือนที่แปด แล้วแต่ท่องแม่ด้วยค่ะ

ใช้ค่ะ 33วีคแล้ว ยังไม่มีรอยแตกนะคะ ต้องลุ้นไปค่ะว่าจะรอดไหม

ใช้ค่ะ แต่ก็เอาไม่อยู่ในความรู้สึกทาตรงไหนแตกตรงนั้นจ้า

ใช้ดีค่ะ ตอนนี้8เดือนแล้ว ท้องไม่ลายเลย หมดหลายขวดแล้วค่ะ

ตอนเราท้อง เราก้ใช้ค่ะ แต่เอาไม่ยุ แตกตอนจะไกล้คลอดจ้าา

ใช้ตั้งแต่รู้ว่าท้อง สั่งมา2รอบแล้ว ตอนนี้32 weekแล้วจ้า

กำลังจะตัดสินใจซื้อเหมือนกันค่ะ มารออ่านรีวิวด้วย