มีแม่ๆคนไหนบำรุงท้องด้วยตัวนี้บ้างคะ

เห็นผลดีมั้ยคะแม่ๆๆ ลดรอยแตกลายดีไหมคะ

มีแม่ๆคนไหนบำรุงท้องด้วยตัวนี้บ้างคะ
39 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ใช้อยู่เหมือนกันค่ะ ตอนนี้เพิ่งได้6เดือนยังไม่แตก

บ้านนี้ใช้ดีจ้า ตอนนี้38สัปดาแล้วท้องไม่ลายเลยจ้า

ไม่เคยค่ะ ปกติใช้คาร์แรงค์ ดีมากเลยค่ะ ไม่แต่เลย

VIP Member

ใช้เหมือนกัน ตอนนี้34 วีกยังไม่แตกรอลุ้นต่อไปคะ

VIP Member

แม่บ้านนี้ไม่เคยใช้ค่ะ เคยใช้แต่ออยผสมโลชั่น

ใช้ตัวนี้ค่ะ ใช้ดีท้องไม่แตกเลย

Post reply image

เราใช้เบบี้ออย 35w ยังไม่แตกเลย

ดีค่ะท้อง แตกลายนิดหน่อย

ใช้จร้า 31 w แร้วยังไม่แตกเลย

Post reply image

ใช้ค่ะตั้งแต่รู้ว่าท้อง