19 ตอบกลับ

20 สัปดาห์น่าจะเป็นพัฒนาการที่ทำให้สามารถเห็นเพศทารกได้ชัดเจนนะคะ ถ้าน้องไม่หนีบขาไว้ บางคนก็เห็นเร็วกว่านี้ค่ะ

VIP Member

น้องไม่ให้ดูเลยค่ะ เห็นแต่ขาเป็นรูปใบซาวที่เห็นแต่ศรีระน้อง ถ้าแม่อยากเห็นเพศให้หมอซาวตรงหว่างขาให้เอานะคะ

VIP Member

รออายุครรภ์มากกว่านี้หน่อย ค่อยซาวด์เพศดูนะคะ หรือไม่ก็ถามหมอก็ได้ว่ากี่เดือนถึงอัลตร้าซาวด์เพศได้

บ้านนี้​ ตอน13วีค​ หมอแจ้งเพศว่าเป็นเพศชาย ตอนนี้น้องอายุครรภ์ได้​ 25สัปดาห์​ หมอยืนยันว่าเป็นชาย100%ค่ะ

บ้านนี้ซาวตอน12วีค หมอว่า ผู้ชาย รอสัก5-6เดือนจะซาวดูอีกรอบค่ะ

เรื่องเพศต้องรอ 20w ขึ้นไปถึงจะชัวร์ค่ะ

ท่าน้องไม่เปิดเผยให้เห็นเพศค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เห็นเพศตอน 13 วีคค่ะ

จะเห็นชัดตอน 16 w ขึ้นไปค่ะ

บ้านนี้รู้เพศ​ตอน21wค่ะ