3 ตอบกลับ

เราก็เป็นค่ะเเม่ บางทีเข้ามาดูว่ามีอะไรอัปเดตบ้างเเต่เปิดมาเจอภาพ อึ ของน้องๆเเต่ละบ้านก็ไม่ไหวค่ะ ถ้าอยากถามก็เเนะนำให้เบลอภาพนิดนึงค่ะไม่ใช่ทุกคนเลยที่จะรับได้เราเข้าใจนะคะว่าอยากถามเเต่บางทีคนในนี้ก็ไม่รู้ค่ะควนไปถามหมอ เพราะคนนี้ในส่วนใหญ่มีเเต่เเม่ๆค่ะไม่ใช่หมอ🥲

ใช่เลยค่ะคิดเหมือนกันบางทีจะเข้ามาดูว่าวันนี้มีอะไรอัพเดทเหมือนเข้ามานั่งดูขี้ลูกคนอื่น ลงให้แม่ๆตอบแต่ไม่ไปหาหมอถ้าลูกป่วยหนักหรือมีอาการเเทรกซ้อนจะรักษาทันมั้ยน้อ

VIP Member

คิดว่าเป็นคนเดียว🤣 ภาพมันไม่ค่อยน่าดูเท่าใหร่เลย