เป็นแม่มันเหนื่อย

เหนื่อยกับการเลี้ยงลูก ทำงานนอกบ้านจนแทบจะบ้าตาย คุณพ่อยังอยากให้ทำหน้าที่ภรรยาด้วย นี่บ่ายเบี่ยงมาตลอดเพราะปกติก็แทบไม่ได้นอนอยู่แล้ว แถมไม่มีอารมณ์ทางเพศเพราะเพลียมาก จนขอร้องเค้าว่า ขอนอนได้มั้ย แล้วพี่ก็มี sex กับเราที่หลับอยู่ไปเลย คุณแม่ๆจัดการปัญหานี้ยังไงบ้าวคะ ปล. คุณพ่อไม่ค่อยช่วยเลี้ยงลูก กลับมาบ้านก้เอาแต่กินเหล้า เล่นโทรศัพท์ เป็นทั้งแม่ ทั้งพ่อ ทั้งเมียมันเหนื่อยนะคะ เทียบกับเค้าที่ทำแค่หน้าที่สามีปละพ่อ(บ้าง) ปล.2 เราทำงาน 7 วันค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

มาเป็นกำลังใจให้นะคะ