53 ตอบกลับ

มีด้วยหรอคะแบบนี้ ที่จริงไม่ว่าหญิงหรือชายก็ลูกของเราเนอะ ทำไมเขาคิดแบบนั้นนะ

มองหน้าลูกเราไว้ ไม่ต้องไปโฟกัสคนอื่นให้จิตตก แม้คนอื่นที่ว่าจะเป็นพ่อก็ตาม

ต่างจากบ้านนี้มาก ทั้งสองบ้านอยากได้หลานสาวถึงขั้นบอกไม่เป็นลุ้นท้อง2เอา😀

ปล่อยมันไปเลยคนแบบนี้เลี้ยงลูกคนเดียวก็ได้แม่เลี้ยงเดี่ยวทมเถไปค่ะ

บ้านนี้พ่ออยากได้ลูกสาวมากคะ​ ตอนนี้​คลอด​แล้วได้ลูกสาวสมใจพ่อคะ😊

บ้านนี้คลอดมาญรึช ก้รักคะเพราะลูก คนเราเลือกเกิดไม่ได้ว่าจะเพศไหน

ลูกสาวน่ารักค่ะ รอน้องคลอดมาคุณพ่อจะหลงไม่ไหว😊😊😊

รักทุกเพศจร้าบ้านนี้ขอเเค่ลูกแข็งแรงปลอดภัย

ลูกสาวเหมือนกัน จะเพศไหนก้ลูกเรา สู้ๆนะคะ

จริงๆลูกเราเค้ามา​ ช/ญ​ ก็ต้องรักเค้า