49 ตอบกลับ

ควรทำเบาๆในท่าที่ที่ปลอดภัยนะคะ เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดค่ะ

อิพ่อไม่ได้ห่วงลูกเลยถ้าทำแบบนี้อาจมีอันตรายนะค่ะ

บ้านนี้งดตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะคุณพ่อไม่กล้าทำเลย

VIP Member

บ้านนี้ก็มีอะไรกันเรื่อยๆคะดูท่าและลีลาคะเบาได้เบา

สามารถมีได้ตลอดค่ะ ถ้าม่มีอาการ เลือดออกทางช่องคลอด

15 สัปดาห์ มีอะไรกับแฟนเลือดพึงออกมาครั้งแรกค่ะ

บ้านนี้งดตั้งแต่ 6 วีค ตั้งแต่รู้ว่ามีน้องค่า

อะไรก็เกิดขึ้นได้แม่ ปลอดภัยไว้ก่อนดีกว่า

บ้านนี้ไม่ทำตั้งแต่ 4 เดือน พ่อบอกกลัวโดนลูก

เบาๆก็ได้จ้า แฟนบ้านนี้ทำค่อยๆคะกลัวโดนลูก