95 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันคะ26+4ค่อยๆประคองท้องเวลาจะพลิกอีกข้าง

เป็นจ้า เอามือลูบวนเบาๆ เค้าก็จะกลับไปท่าปกติ 555

เป็นเหมือนกัน

อายุครรภ์เท่ากันเลยจ้าแม่ เป้นเหมือนกันค่ะ

เจ็บมั้ยคะ เราเพิ่ง30วีค จะได้ทำใจไว้ก่อนเลย😲

เจ็บค่ะ ต้องค่อยๆ พลิกทีละนิดๆ เอาหมอน หรือมือประคองท้องช่วยค่ะ

VIP Member

30w1d โก่งตัวเก่งค่ะ โก่งตั้งแต่ครรภ์4-5เดือน

กว่าจะพลิกตัวได้นี้ลำบากใช่เล่นเลยนะคะ😁

อย่าลืมหาหมอนนุ่มๆรองไว้น้ะค้ะเวลาตะแคง

เปนจ้า​ เจบราวไปหมดแต่ระที​ 35 เเร้วค่ะ

เราเป็นเหมือนกันค่ะ ต้องค่อยพลิกตัว

เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้36วีคแล้วค่ะ