32 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้เลยคะ น้องก็คลอดออกมาปกตินะคะ แค่เวลาขับเราต้องระมัดระวังดีๆคะ

40+1ยังกะเตงของขับรถมอไซค์ไปขายของอยู่เลยนะค่ะพอ40+2ปั๊บคลอดเลยค่ะ😁😁😁

จะปกติก็ต่อเมื่อไม่ขี่ไปตกหลุมกระแทกแบบลูกพี่ลูกน้องเราจนแท้งอ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ขับยันคลอดทั้งสองคนค่ะนี่ท้องที่สาม7เดือนแล้วก็ยังขับอยู่เลยค่ะ

ผ่า3 มี.คแล้วค่ะ วันนี้ก็ยังขับรถมาทำงานเอง 😂 2คนแรกก็ขับยันคลอดค่ะ

กำหนด18มี.ค.ค่ะ

ท้องแรกขับยันคลอดน้องก็ออกมาปกตินะคะท้องนี้ท้อง2ก็ยังขับปกติค่ะ

เราก็ขับยันคลอดค่ะ จนตอนนี้ท้อง3 37+5 แล้วก็ยังขับเหมือนเดิมจ้า

แม่บ้านนี้39ยังขับแต่ไปแค่ตลาดใกล้ๆบ้านปกติดีทุกอย่างค่ะ

เราตอนนี้38+2ก็ขับอยู่นะคะ ท้องที่แล้วขับยันคลอดน้องก็ปกติดี

ขอบคุณค่ะ

ตอนลูกคนแรกขับมอไซไปทำงานทุกวัน วันละ26โลจนคลอดเลยค่ะ