31 ตอบกลับ

บ้านนี้ตรวจแล้วคะแม่รอฟังผลพรุ่งนี้แล้วคะ..ตื่นเต้น

ขอบคุณค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้หมอก็นัดตรวจวันจันทร์เหมือนกันค่ะลุ้นมาก😂

เหมือนกันเลยค่ะ ตื่นเต้นค่ะแม่

พึ่งจะตรวจไปเมื่อวันจันทร์ กำลังรอผล ตรวจแบบ 23 คู่

ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีค่ะแม่ๆ

ตรวจตอน 11 วีค นิด ๆ ค่า ผลออกมาดี ความเสี่ยงต่ำค่า

ขอบคุณค่า

แม่บ้านนี้ไปตรวจมาแล้ว รอฟังผลวันที่3เมษาค่ะ

ตรวจแล้วคร่าเสี่ยงต่ำไม่ต้องเจาะน้ำคล้ำ

ดีใจด้วยค่ะแม่ ่

ตรวจแล้วค่ะ แบบnt scan ความเสี่ยงต่ำ สบายใจแล้ว

บ้านนี้ตรวจแล้ว ความเสี่ยงต่ำ ลูกชายจ้า 👶

ตรวจแล้วค่ะ รอฟังผลวันที่5เมษานี้ค่ะ☺️

ตรวจ แล้วค่ะ เพศหญิง เสี่ยงต่ำค่ะแม่