31 ตอบกลับ

ไปวันนี้มาจ้า บ้านนี้ยังไม่ตรวจจ้า ป้าหมอบอกปกติดีทุกอย่าง รอบหน้าจะสอบถามป้าหมออีกจ้าว่าจะต้องตรวจไหม

แม่บ้านนี้ฟังผลพรุ่งนี้ค่ะตรวจแบบธรรมดาทั่วไป ขอให้ผ่านปลอดภัยด้วยเทอญ ลุ้นมากเลยค่ะ

รอผลกี่วันคะ

บ้านนี้ตรวจ NITP ไปแล้วจ้า ตอนแรกมีความเสี่ยง พอตรวจผลปกติทุกอย่าง รู้เพศเร็วด้วยค่ะ

ดีใจด้วยค่ะแ ม่

ตรวจแล้วจ้า รอผล2อาทิตย์ ตอนนี้สบายใจแล้ว เสี่ยงต่ำไม่ต้องเจาะน้ำคร่ำค่ะ 😊✌

ดีใจด้วยค่ะแม่ๆ

TapFluencer

เพิ่งตรวจแบบเจาะเลือดไปค่ะ รู้ผลวันอังคารหน้าค่ะ (ตรวจตอน 17วีคค่ะ)

ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีค่ะแม่

ตรวจแล้วคะรอฟังผลวันที่12เมษาแอบกังวลเมือนกันตรวจแบบธรรมดาคะ

ผลตรวจออกแล้วค่ะดีใจทั้งบ้านได้หลานสาว ความเสี่ยงต่ำ

ระยุเพศด้วยค่ะ เค้าว่าไม่พบโตโมโซมy แสดงว่าได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้เสี่ยงต่ำค่า หมอบอกอายุ 19 ความเสี่ยงแทบไม่มีเลย🥺

ดีใจด้วยค่ะ แม่

ตรวจแล้วคะ แต่ผลออกมาเสี่ยงสูง ต้องส่งตัวไปเจาะน้ำคล่ำ

บ้านนี้รอฟังผลค่ะลุ้นมากค่ะขอไห้ปกติผ่านทุกอย่าง