37 ตอบกลับ

ตัดตลอดเลยค่ะ เพราะกลัวไปแย่งแคลเซี่ยม การพัฒนาการกระดูกลูกค่ะ ผมก็ตัดค่ะ

ทำไมถึงจะตัดไม่ได้อ่า งง อ่อ แต่ถ้าเล็บเท้า ตัดไม่ได้แล้วค่ะ 37 w แล้ว ติดพุง 555

ดีแล้วจร้า นี่สามีทำอะไรให้ ก้อไม่ได้ดั่งใจ ขัดหูขัดตาไปหมด 😏😏

ถ้สก้มไปตัดยาก ใช้พ่อบ้านเลยค่ะ. หรือไม่ก็ไปร้านค่ะ. ได้นวดเท้าในตัว

แม่บ้านนี้ตัดบ่อยมาก เห็นยาวมานิดก็ตัดแล้วค่ะ ทำไมถึงตัดไม่ได้หรอคะ

ก็ตัดได้ปกตินะคะ?? นี่ตัดเล็บมิอเล็บเท้าทุกอาทิตย์ เพราะยาวไวมากๆ

ตัดได้ปกติค่ะแม่ ไม่มีใครห้ามค่ะ ไม่มีผลอะไรต่อลูกทั้งนั้นค่ะ

ตัดได้นะคะ เรื่องเล็บบ้านนี้ห้ามไม่ให้ทาเล็บอย่างเดียว

ใครบอกเหรอว่าคนท้องตัดเล็บไม่ได้ บางคำถามมันก็เกินไป๊

ตัดได้เลยค่ะ บ้านนี้ก็ตัดสั้นตลอด สะอาดดีค่ะ

VIP Member

ตัดได้คะ ของเรายาวแค่นี้หมอก็ให้ตัดแล้วคะ