เลือดออกเลยตัดสอนใจไปตรวจครรภ์

เลือดออกประมาณวันที่ 28ตอนเช้าระก้หายไปเลย มาวันที่29ตอนเช้าเลยตัดสินใจตรวจการตั้งครรถ์ก้ขึ้น2ขีดปกติค่ะ พอตกเย้นเดินบ่อย ยกนํ้าถัง ก้มบ่อย เลือดก็ก็เลยไหลอีก พอมาวันที่30มาตรวจที่ร.พ หมอตรวจระบอกว่าไม่ได้ตั้งครรภ์ เลยอัลตร้าซาวด์ไห้ ก้ไม่เจออ่ะไร แต่หนูใช้ชุดตรวจหลายอันนะคะ ไห้แน่ใจว่าขึ้นไหม พอขึ้น2ขีดทุกอัน เลือดออกเลยตัดสินใจไปตรวจ ก้ไม่เจอค่ะ เป้นเพราะไรหรอคะ

เลือดออกเลยตัดสอนใจไปตรวจครรภ์
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ