ตอนนี้ 9w รู้สึกว่าฉี่บ่อยและมีบางช่วงกระปิดกระปรอยมาก ไม่สบายตัวเลย ปรึกษาแม่ๆหน่อยค่า

เลยอยากจะสอบถามว่า ไปหาหมอใกล้บ้านก่อนได้ไหมคะ ที่ไม่ใช่ที่เราฝากครรภ์อ่ะค่ะ พอดีไม่สบายตัวเลย เลยอยากจะพบคุณหมอ ปกติแล้วทานน้ำเยอะค่ะ จู่ๆก็มาเป็น1-2วันนี้ ไม่แน่ใจว่าเพราะเคยกระเพาะปัสสาวะอักเสบมาก่อนหรือเปล่า ..เลยอยากจะไปรพ. ดู กังวลทั้งวันเลยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ