อยากกินทุเรียน

เรื่องมีอยู่ว่าพี่เขยตัดแต่งกิ่งทุเรียน แล้วตัดลูกทุเรียนทิ้ง เราก็คิดว่าทุเรียนหล่นดีใจ แต่ยังไม่เก็บเข้าบ้าน บอกแฟนทุเรียนหล่นนางก็หัวเราะใสบอก มันยังไม่สุก เราก็เถียง รู้ได้ไง นางบอกพี่เขยตัดทิ้ง พี่แฟนก็บอกยังกินไม่ได้หรอก ความรู้สึกผิดหวังอยากร้องไห้ เพราะอยากกินมาก แล้ว 3 วันถัดมา แม่แฟนไปเอาทุเรียนบ้านของเพื่อนมาให้3ลูก ว้าวๆๆๆโครตดีใจ กินไป 1 ลูกครึ่ง จะนอนตอนบ่ายโอ๊ยทรมาน แน่นท้องไปหมดจะอาเจียนก็ไม่ออก แน่นทรมานต่อไป นอนตอนกลางคืน ร้อนพลิกไปพลิกมาทั้งที่ตัวเองต้องนอนห่มผ้าตลอด วิ่งอาบน้ำก็แล้วก็ยังไม่หาย บ่นกลับแฟนฉันร้อน จนแฟนต้องเปิดแอร์ให้ วันถัดมา ข้างบ้านเอาทุเรียนบ้านมาให้อีก2ลูก ปฏิเสธเลยคะหนูยอมหนูกลัวทั้งที่อยากกิน แต่พอทุเรียนก้านยาวหล่นสดจากต้นพอดี ยิ่งไม่มีคนอยู่บ้านแอบกินกะนางดุ๊กดิ๊ก หน้าก็จะฟินๆๆๆแฮร่ๆๆๆๆ ตกม้าตายกะก้านยาว

2 ตอบกลับ

ตอนแรกเห็นภาพประกอบแล้วขำ 555 สรุปคือ คุณแม่แอบหม่ำทำเรียนไปเยอะใช่มั้ยคะ จริงๆ กินเยอะไม่ดีน๊า https://th.theasianparent.com/กินทุเรียนตอนท้องได้ไหม

เห็นภาพก็ขำ เลยนำมาเล่าต่อ รอบแรกเข็ดแล้วคะ ลูกนี้พอหอมผากหอมคอต้องแบ่งให้เจ้าดุ๊กดิ๊กทรมานบ้าง ขอบคุณที่แนะนำนะคะ

ถ้าท้องอยู่ ทานแต่น้อยจะดีกว่านะคะ

ขอบคุณที่แนะนำคะ ลูกนี้ต้องขอแบ่งเจ้าดุ๊กดิ๊กแล้วคะ