107 ตอบกลับ

เริ่มแพ้ตอน 6 week ค่ะ เหม็นๆ พวกกลิ่นเนื้อ กลิ่นเลือด จะอ้วกตลอดเวลาที่ได้กลิ่นหรือนึกถึง

VIP Member

3เดือนมา5เดือนค่า ตอนนี้7เดือนไม่แล้วค่า แพ้ท้องหลายแบบเลย กลับมาเมารถด้วย ไปไหนลำบากเลย

VIP Member

เดือนหนึ่งก็แพ้เลยคะ คิดว่าป่วย ป่วยอะไรนานแท้ เกือบครึ่งเดือนแนะ พอตรวจรู้เลย

แพ้ตั้งแต่เดือนแรกเรยจ้า แต่น้ำหนักไม่ลดน้ะ ไม่ค่อยกินข้าว ไมาอยากเจอใคร55

เบื่ออาหารเดือนแรกยังตอนนี้จะเข้าเดือนที่5ก็ยังเบื่ออาหารอยู่เลยค่ะ

ตอนนี้ท้อง2ค่ะ แพ้ตั้งแต่เดือนแรก จนถึง4เดือน ตอนนี้จะเข้าเดือนที่5ค่ะ

เเพ้จนคลอดเลยจร้า.... กินไรออกหมด เเต่ดีที่ลูกออกมาน้ำหนักตามเกณฑ์

แล้วแต่คนนะคะ แต่ส่วนใกญ่จะแพ้ 3 เดือนแรกค่ะ (ความเห็นส่วนตัวนะคะ)

บ้านนี้แพ้ท้องตั้งแต่10วีคค่ะ แพ้หนักมากกินอะไรไม่ค่อยได้เลย

เริ่มแพ้ตั้งแต่เริ่มเลยค่ะ จนตอนนี้3เกือนแล้วยังมีอาการนิดๆ