ว่าด้วยเรื่อง จางแค่ไหนก็ท้อง

เราได้ยินมาตลอดกับคำว่า “จางแค่ไหนก็ท้อง” แต่พอเกิดขึ้นกับตัวเองแล้ว ไม่อยากจะเชื่อเลย ในที่สุดวันนี้ก็เกิดขึ้น ถ้าหนูแข็งแรงพอ เราจะได้เจอกันนะลูก แม่จะดูแลตัวเองให้ดีที่สุด? หลังจากที่เคยแท้งมาแล้ว 2รอบ

ว่าด้วยเรื่อง จางแค่ไหนก็ท้อง
99 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ. เราก้อเคยอท้ง2ครั้งค่ะ. แต่ตอนนี้ลูกสองแลว

5y ago

ขอบคุณมากนะคะ สู้ต่อไปค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกน่ะค่ะ

เราจางกว่านี้อีกคะตอนนั้นลุ้นเหมือนกัน ตอนนี้ 34w คะ

คุณแม่นามสกุลเหมือนกันเลยค่ะ😍😍❤ ยินดีด้วยนะคะ🎉🎉🎉

5y ago

ได้ค่า ขอบคุณนะคะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ ยินดีด้วย รักษาสุขภาพตัวเองเยอะๆนะคะ 😍🥰

แข็งแรงปลอดภัยยันคลอด ทั้งคุณแม่คุณลูกเลยนะคะ

แท้งจากสาเหตุใหนคะ เป็นนอกมดลูกหรือท้องลมรึป่าว

5y ago

ก่อนหน้านี้ที่แท้ง คุณหมอบอกว่าเพราะตัวอ่อนเค้าไม่แข็งแรงพอค่ะ

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ ขอให้​น้อง​แข็งแรง​ๆ​นะ​คะ​

สู้ๆนะคะ ขอให้แข็งแรง ทั้งคุณแม่คุณลูกน้า ❤️

ปจด.ไม่มา2เดือน​ ตรวจไม่เจอ​ ใครเป็นบ้างค่ะ

4y ago

เคยไม่มา3เดือนแต่ไม่ท้องไปหาหมอๆให้ยาปรับฮอโมนมากิน