14 ตอบกลับ

บ้านนี้แพ้ตั้งแต่8วีคยันคลอดจ้า

เหมือนกันเลยค่ะแม่ ตั้งแต่8วีคยันคลอด บางทีนั่งหลับคาห้องน้ำเลย

บ้านนี้แพ้ท้องจนถึง 6 เดือนเลยค่ะถึงขั้นเข้าน้ำเกลือนอน รพ เลยค่ะถึงดีขึ้น หลังแอดมิทก็ยังมีคลื่นไส้อยู่

VIP Member

บ้านนี้ตอนเริ่มท้องทำงานห้างค่ะ ร้านที่ทำงานอยู่ตรงฟู้ดคอร์ดพอดี คือไม่ได้ทำงานเลย เดินอาเจียนทั้งวันเลย ทรมานมาก จนไม่ไหวต้องออกงานแล้วค่ะ ได้กลิ่นอะไรเหม็นไปหมดเลย แพ้กินอะไรไม่ค่อยได้น้ำหนักลงไป 5-6 โลเลย แพ้เกือบ 4 เดือนค่ะ

บ้านนี้แพ้ ถึง4-5เดือนจ้า หลังจากหายแพ้ กินหนักมากจ้า😂และหลังจากกินข้าวหรือของคาว ต้องตลด้วยของหวานตลอดจ้า😂😂