ฝันแปลก ประสบการณ์🐬🎉

เราเคยฝันเห็นเจ้าแม่กวนอิมบ่อยๆตอน5-10wแพ้ท้องหนักมาก ป่วยหนัก +กับเราไปทำบุญวัดนั้นบ่อยมากช่วงนั้นในใจคงนึกว่าไปบ่อยเลยเก็บมาฝัน จนไปอัลตราซาวด์หมอแจ้งว่าน่าจะเด็กผู้หญิงแต่ไม่100% ผ่านมา3-4วันเราก็ฝันว่าเจ้าแม่กวนอิมมาบอกเราว่าถ้าได้ลูกสาวตามที่ขอแล้วให้ไปถวายน้ำให้หน่อย😅😅😅🥹☺️เรื่องบางเรื่องก็แปลกดีจริงๆนะคะแม่ๆ ไม่รู้ว่าเราตั้งใจพูดขอหรือใจเรานึกขอกันเนอะ 🙏🏻🩷🩷🩷🩷#ท้องแรกคะ #ความเชื่อส่วนบุคคลนะค่ะ #มาเล่าสู่กันฟัง #ลูกตัวยาวมาก5555+

ฝันแปลก ประสบการณ์🐬🎉
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ดีใจด้วยนะคะแม่