7 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ลูกดิ้นตั้งแต่ 16-17วีคคะ ตอนนี้19+4ดิ้นแรงมาก มีแต่คนทักว่า ผช คะ บางทีรู้สึกช้าเพราะหน้าท้องหนานะคะอย่ากังวลมากไป ถ้ากังวลไปหาหมอดูคะ

คุณแม่หน้าท้องหนาไหมคะแม่บ้านนี้หน้าท้องหนาค่ะรู้สึกได้ว่าลูกดิ้นตอน 20 Week

20วีค เค้าดิ้นค่ะแต่แม่จะรับรู้ไม่ค่อยได้เพราะน้องยังตัวเล็กอยู่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

21วีคค่ะบางวันก็ดิ้นบางวันก็ไม่ดิ้นค่ะ

บ้านนี้ 21+4 ค่ะ ถึงรู้สึกว่าดิ้นจริงๆๆ

บ้านนี้รู้สึกตอน20+4 ค่ะ รู้สึกเบาๆค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ กังวลมากค่ะ