48 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะค่ะ บ้านนี้ยังรอรับยาเร่งคลอดเหมือนกันค่ะปากมดลูกเปิด2เซนหลายวันแล้ววันที่10ก.ค นี้หมอนัด อยากให้เป็นแบบแม่จังค่ะ สาธุ 40+1แล้ว ค่ะ🙏😍

ยินดืด้วยค่ะแม่น้องน่ารักมาก บ้านนื้หมอนัดให้ยาเร่งครอดพุ่งนื้คะ อยากครอดง่ายเหมือนแม่จัง

น้องน่ารักน่าชังมากเลยสูจภาพแข็งแรงทั้งแม่และ​ลูก​นะค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ คลอดง่ายมากอยากคลอดง่ายๆแบบนี้จังค่ะ☺

ยินดีด้วยคะ คลอดง่ายมาก เราอยากคลอดง่ายๆเหมือนกัน

VIP Member

คลอดง่ายดีจังค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ยินดีด้วยนะค่ะ อยากคลอดง่ายแบบนี้บ้างจัง

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ อยากคลอดง่ายๆแบบคุณแม่จัง

VIP Member

ยิดดีด้วยน่ะคะ. คลอดน้องง่ายจัง 🥰🎊🎉❤️

ยินดีด้วยนะคะคลอดง่ายน้อ โชคดีมากคะ