10 ตอบกลับ

ปวดเหมือนกันจ้า ตรงเชิงกรานก้อปวดเวลาพลิกตัว ตอนนี้35w2dน้ำขึ้นมา15กิโลเลย

นน.ขึ้นเยอะจัง ควบคุมอาหารหน่อยค่ะ ระวังเบาหวาน ความดันสูงนะคะ

ตรวจเเล้วปกติจร้า

30วีคค่ะ ปวดมากเลยค่ะ น้ำหนักตอนแรก91 ตอนนี้102แล้วค่ะ

ขึ้นเยอะมากจร้า 22กิโล เเต่กลัวลงที่ตัวเอง555

เราปวดหลังค่ะ ช่วงเอว ใช้ประคบอุ่นช่วยค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ ยิ่งตอนกลางคืนยิ่งปวดมาก

น้ำหนักขึ้นเยอะ คุณหมอไม่บ่นแม่หรอค่

ไม่บ่นจร้า ไม่เป็นเบาหวานเเละความดัน

เป็นเหมือนกันค่ะนอนก็ลำบาก

น้ำหนักขึ้นเยอะจัง ทานอะไรบำรุงคะ

นมค่ะ ไม่ต้องนมเเอนมันก้อได้คะ สลับนมกล่องเเบบอื่นก็ได้คะ

น้ำหนักขึ้นเยอะจังค่ะคุณแม่