101 ตอบกลับ

อาทิตกว่าๆค่ะตอนรู้เเรกๆจากนั้นก็ทานอะไรได้ปกติ

5เดือนเต็มๆ หลังจากนั้นมีแพ้ท้องบ้างเป็นบางวันคะ

อาทิตย์นึงค่ะ ท้องสามพึ่งเคยแพ้ท้องทรมานสุดๆค่ะ

น่าจะยั้นคลอดค่ะ 7เดือนแล้วยังไม่เลิกแพ้เลยค่ะ😂

บ้านนี้เริ่มเเพ้ตั้งเเต่2เดือน หายตอน4เดือนค่ะ

ประมาณ 3 เดือนค่า สู้ๆ นะคะ อดทนเพื่อเจ้าตัวน้อย

ตอนนี้4เดือนกว่าแร้ว ยังมีอาการแพ้ยุเรยค่ะ

เราแพ้5เดือนเลยค่ะ กว่าจะผ่านไป เหนื่อยมาก

3 เดือนค่ะ ตั้งแต่ตั้งครรภ์จนเข้าเดือนที่4

3เดือนค่ะ พอท้องแก่ก็มีแพ้บ้างเป็นบางวัน