13 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะพึ่งคันมากตอนทัองได้4เดือน..คือคันและทรมานมาก.แม่ก็ชอบเผลอเกาตลอดจนตอนนี้รอยแผลเป็นเต็มแชนเต็มขาแล้วค่ะ 😭😭😭😭 ถ้าทาคารามายก็ดีหน่อยค่ะหายคันสบายตัว

ถ้าตุ่มแดงหรือผื่นขึ้นช่วงนี้กว่าจะหายก็หลังคลอดเลยคะมันจะขึ้นหมดทั้งแขนขาท้อง

เราก็เป็นค่ะขึ้นเต็มแข่งเต็มขาเลย ตอนนี้ เต้าของโพสหายยังค่ะทำไงถึงหาย

บ้านนี้ขึ้นแขนกับขาค่ะ อีก1อาทิตย์ก็คลอดแล้ว ตุ่มเริ่มหายแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ แต่ใช้เบบี้มายด์ฝาชมพู รู้สึกว่าดีขึ้นนะคะ

ของเราก็เป็นตอนครบ 3 เดือนค่ะ พอทาคารามายก็ดีขึ้นค่ะ

VIP Member

เหมื่อนกันเลยค่ะ เเต่บ้านนี้คัน มากเลยค่ะ

หลังคลอดหายเองค่ะ ไม่เหลือแม้แต่รอยดำค่ะ

VIP Member

น่าจะเกี่ยวกับฮอโมนแม่ที่เปลี่ยนนะค่ะ

แพ้ยาหรือโลชั่นอะไรหรือป่าวคะแม่