57 ตอบกลับ

VIP Member

แพ้ท้องอยากกินหมูกระทะราคาหัวละไม่เกิน 160 บาทค่ะ ต้องราคาไม่เกินนี้เท่านั้น 🤣 ข้างบ้านมี219 ก็ไม่เอาค่ะ ถึงกับเปิดกูเกิ้ลหาร้านให้ได้ 🤣🤣

ขำตัวเองมากแม่ คือหมูกระทะราคานี้มันจะแบบน้ำจิ้มหวานๆใสๆตามราคา ละอยากกินมากค่ะ คุณพ่อเลยแก้ปัญหาด้วยการพาไปซื้อแบบชั่งกิโลละราคาตักไม่ถึง160 บาท ซื้อกินอยู่3วันติดสบายใจหายอยากไปได้ค่ะ 55555555

เราเหมือนกันค่ะ ตอนไม่ท้องเราไม่เมารถ แล้วมารู้ว่าตัวเองท้องก็ตอนเราเมารถเนี้ยแหละค่ะ แล้วก็เหม็นน้ำหอมคือมันมึนหัว แล้วคลื่นใส้ค่ะ

เหมือนกันค่ะ ปกติเป็นคนไม่เมาเรือ แต่พอท้อง เอ้า เมาเรือเฉยเลย

หลัวเอาช็อกโกแลตที่เราซื้อเก็บไว้มากิน เท่านั้นแหละ ร้องไห้น้ำตาเป็นปี๊บ ร้องเสร็จนั่งขำตัวเอง นี่เราร้องไห้ทำมัย555

บ้านนี้เหม็นห้องน้ำบ้านตัวเองค่ะ เข้าไปปุ้บจะอ้วกอย่างเดียวเลยค่ะ จนตอนนี้ 32+5 แล้ว ยังไม่หายแพ้ห้องน้ำเลยค่ะ 😂

ท้อง2กินไข่เจียวไม่ได้เหมือนกันค่ะ กินแล้วเวียนหัวจะอ้วกแต่ไข่ดาวไข่ต้มได้ปกติเลย งงมาก

VIP Member

บ้านนี้เหม็นอาหารที่ทำจากเนื้อสัตว์ทุกชนิด ถึงขั้นเวียนหัว ต้องกลับไปนอนพักเลยทีเดียว😅

ของเราไม่ค่อยแพ้ท้องค่ะแพ้ทีก็ทั้งอวกทั้งอึพร้อมกันมันแปลกมั้ยคะ😅ก้นก้ทำงานปากก้อวก🥹

แพ้อาหารที่พ่อเขาไม่ชอบกินคะ 😂 มีอาการปวดท้องทุกที พวกกะปิทุกอย่าง ปลาร้า ปกติก็กินได้

555😁นินทาพ่อพ่อ

ท้องแรกเหม็นฮอทดอกค่ะ เหม็นเหมือนพลาสติกไหม้ ท้องสองทานของหวานไม่ได้กินปุ๊บอ้วกปั๊บ

เราอยากรู้สึกหอมพริกป่น หรือพริกจี่มากกินกินข้าวกับพริกเขียวจี่จิ้มกะปิอร่อยเลยค่ะ