5 ตอบกลับ

เราก็เช่นกัน เป็นคนมีพุง ขนาดเราเองยังคิดเลยว่าทำไมท้องเล็ก พอเทียบตัวเบบี๋ในแอปยังเท่าลูกมะเขือเทศอยู่เลย เลยหายกังวล เราไม่เอาคำพูดคนอื่นมาใส่ใจ ปล่อยให้เป็นปัญหาของเขาไป เราจงมีความสุขในแบบของเรานะแม่

ท้องแรก น้ำหนักไม่ขึ้น ท้องไม่ออกเลยค่ะ 16+1 วีคแล้ว แต่ไปซาวน์คลินิกมาหมอบอกว่าขนาดปกติ หัวใจปกติ น้ำหนักปกติ ☺️☺️☺️

เหมือนค่ะ 4 เดือน 2 วัน เป็นคนอ้วนมีพุง เลยดูไม่ออกว่าท้อง ยิ่งใส่เสื้อตัวใหญ่ๆอีกคิดว่าลงพุง 😅

กว่าจะออกก็ 5 เดือนนู่นค่า ปกติน๊า

บ้านนี้ก็ยังไม่ออกค่ะ