ขอกำลังใจ

เราท้อง9เดือนจะคลอดแล้ว วันนี้เราเลิกกับสามีแร้วค่ะ เราทั้ง2คนไม่ได้อยากเลิกกันน่ะค่ะ แต่สามีเราทำตัวเหลวไหลติดเพื่อนไม่ยอมกลับบ้านมาหาเมีย ไปนอนอยู่บ้านเพื่อน ทางครอบครัวเราเห็นว่าเค้าเลี้ยงเราไม่รอดและไม่เหมาะสมเป็นพ่อคน พ่อแม่เราเลยไปคุยกับทางบ้านสามีว่าไห้เลิกกัน มันทำใจได้อยากมากค่ะสงสารลูกที่จะคลอดออกมาไม่มีพ่อ แต่เราก็ต้องยอมรับและทำใจไห้ได้ ขอกำลังใจน่อยค่ะเราอายุ15เองแต่ต้องมาเจอปัญหาแบบนี้?

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ