50 ตอบกลับ

VIP Member

ไป รพ.รัฐค่ะ อย่างน้อย ฝากครรภ์ ตรวจตามที่หมอนัดก็ยังดีค่ะ

เราใช้สิทธิ์ 30 บาทในการฝากครรภ์ค่ะ ไม่เสียค่าใช้จ่ายเลย

รพ.รัฐบาลฝากฟรีค่ะ หาค่ารถสักหน่อยไปฝากเถอนะแม่

ไปโรงพยาบาลตามสิทธิค่ะ ไม่เสียค่าใช้จ่าย

รพ.รัฐ ไม่เสียสักบาทค่ะ ได้ทุกที่เลยค่ะ

สละเงินค่าเน็ตสักหน่อยไปรพ.รัฐบาลเถอะ

ไปโรงพยาบาลรัฐค่ะไม่เสียเสียแค่30บาท

ถ้ามีบัตรทองไม่เสียเงินนะโรงพยาบาล

VIP Member

ฝากโรงพยาบาลรัฐค่ะ ไม่เสียเงินค่ะ

ฝากรพ.รัฐเลยค่ะ ไม่เสียเงินนะคะ