32 ตอบกลับ

เอาที่ไม่อึดอัดใส่สบายค่ะ จริงๆหัวลูกอยู่ส่วนไหนคนที่แนะนำเค้ารู้เหรอคะ

ใส่ได้ค่ะ แต่ต้องหลวมๆๆนะค่ะ เพราะบ้านนี้ใส่ทุกวันกางเกงแต่หลวมๆค่ะ

บ้านนี้กางเกงใส่ไม่ได้เลยค่ะปวดช่วงท้องหาใส่แต่ผ้าซิ้นสบายดี

แม่ใส่ชุดคลุมแต่รู้ว่าท้องเลยคะ ใส่กกน กับกางเกงคนท้องคะสบาย😍

ใส่กางเกงในเอว ต่ำ คะ คนแก่ๆ คง คิดไปเอง แต่ แม่จะอึด อัด

เราก้ใส่เหมือนกันได้4เดือนแล้ว แต่ท้องยังไม่ใหญ่เลย

ใส่อะไรก็ได้ที่แม่สะดวก ไม่รัดท้องจนอึดอัด

บ้านนี้ใส่กางเกงกีฬา2xl กับเสื้อยืด สบายๆจ้า

บ้านนี้ใส่ชุดคลุมกับกางเกงในคนท้องคะ

มี กกน สำหรับคนท้องนะ แม่ลองหาซื้อดู