สิวที่หลัง ใช้ arsepso ได้ไหม

เราท้อง12สัปดาห์ สิวขึ้นที่หลังมาก คันมากๆ สามารถใช้ arsepso ครีมหรือ สเปรย์ ยี่ห้ออะไรได้บ้างคะ รบกวนแม่ๆ

31 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

คิดว่าผลิตภัณฑ์ชำระล้างร่างกายไม่มีจะมีปัญหาอะไรนะคะ ไม่แน่ใจก็ลองปรึกษาหมอดูจะดีกว่าค่ะ

ถ้าสิวไม่ได้กวนใจมาก ไว้รอคลอดลูกค่อยรักษาก็ได้นะคะ แต่ถ้าไม่ไหวจริง ๆ แนะนำให้ไปพบหมอค่ะ

เคยใช้ arsepso สูตรดั้งเดิมดีสุดนะ แต่ส่วนตัวใช้มาดามแฮง ช่วยได้เยอะเลยค่ะ ปล.​เราไม่ได้ท้อง

arsepso เป็นสบู่ฆ่าเชื้อ แบบเดียวกับเดทตอล ทุกวันนี้เราก็เห็นโฆษณาอยู่นะคะ น่าจะใช้ได้ค่ะ

ใช้อะไรที่ผลิตจากธรรมชาติ ดีที่สุดค่ะ ช่วงนี้ใช้ผลิตภัณฑ์ที่อ่อนโยนต่อผิวนะคะแม่่

6y ago

ขอบคุณค่ะ ยังไม่รู้จะใช้ยี่ห้ออะไรเลย ตอนนี้ใช้bkมาร์คที่ไว้ใช้กับหน้าทาไปก่อน ก็ดีขึ้นมาหน่อยค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-42439)

สบู่ฆ่าเชื้อยิ่งใช้ผิวยิ่งแห้งคัน หาหมอดีกว่าค่ะ จะได้ตรงคำตอบที่ต้องการ

สิวที่มาพร้อมการตั้งครรภ์​เดี๋ยว​ก้หายถ้าคันใช้แป้ง​โยคี​จะช่วยได้จ้ะ

มีคนรู้จักเป็นหมอ เค้าแนะนำให้ใช้ arsepso ล้างแทนแลตตาซิด เค้าบอกดีงามมาก