46 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอน4-5เดือนทานแต่เค็มๆพอหลังๆมาตอนนี้31+6 อยากกินแต่ของเปรี้ยวๆหวานๆเพราะยังใม่หายแพ้ท้องเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กินบ่อยมากค่ะ ครั้งล่ะ 3-4ลูก แต่ไม่ใส่หอมแดงนะค่ะ ใส่แล้วกินไม่ได้เลย

VIP Member

บ้านนี้อยากเปนบางครั้งค่ะนานๆที เพราะไม่เคยแพ้ด้วยตั้งแต่ท้อง

เข้าเดือนที่ 5 ไม่ชอบทานของเปรี้ยวเลยค่ะ ชิบทานของหวนมากกว่า

บ้านนี้ไม่แตะของเปรี้ยวเลยจ้า ส้มตำก็ลืมไปเลยจากเคยชอบกิน

Super Mum

😮😮😮ขอกินด้วยคน ให้นมลูกเห็นแล้วน้ำลายยังไหลเลยค่ะ

ช่วยอาการคลื่นไส้ได้เยอะเลยค่ะ ชอบเหมือนกันค่ะ

ช่วงแรกๆคุณแม่ก้อกินค่ะแต่ตอนนี้ไม่กินแล้วค่ะ

อยากกินมากค่ะ แต่กินแล้วท้อวอืด ทรมาน ฮือๆๆ

อื้อหือออทำแม่ลูกอ่อนน้ำลายไหลเลยค่ะ555