73 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ชอบมากค่ะ น้ำพริกมะม่วงก็ทำแบบเผ็ดๆ ส้มตำก็รสจัดๆ

VIP Member

กินได้ค่ะ ไม่เผ็ดเกินไป แค่กลางๆ ไม่แสบท้องค่ะ

บ้านต้องกินเผ็ดตลอดไม่งั้นกินข้าวไม่ได้ค่ะ

ทานเผ็ดเหมือนกันค่ะ น้องออกมาผมเยอะอยู่นะคะ

บ้านนี้ชอบกินเผ็ดช่วง 4เดือนแรก ได้ลูกชายจ้า

กินเหมือนกันเลย คะ น้ำพริกชอบมากๆขาดไม่ได้😊

VIP Member

กินเผ็ด แม่จะแสบท้อง แสบก้นค่ะ ลูกไม่มีผลค่ะ

VIP Member

ไม่เกี่ยวจ้าทานได้แต่เผ็ดมากเปนกะเพาะนะค่ะ

กินได้ค่ะแต่พยายามอย่ากินเผ็ดมากนะค่ะแม่

VIP Member

กินได้ค่ะ​ แต่ไม่ควรเผ็ดมาก และต้องสะอาดค่ะ