10 ตอบกลับ

VIP Member

ซาวด์ 14 weekก็รู้ได้แล้วค่ะ ถ้าน้องให้ความร่วมมือนะคะ ถ้าตรวจ Nifty ก็รู้ได้ตั้งแต่ 10 week บ้านนี้ตรวจ Nifty รู้เพศก่อนซาวด์ค่ะ

VIP Member

ซาวด์เห็นตอน 12 วีคค่ะ ตรวจ NIPT ตอน 12 วีคเช่นกัน ผลเพศลูกตรงกัน คอนเฟิร์มอีกทีตอนซาวด์ 16 วีคค่ะ

ซาวด์เห็นตั้งแต่ตอน12วีค ผลนิฟตี้ออกตอน13วีค คอนเฟิร์มผลว่าตรงกันค่ะ

ประมาณ 3-4 เดือนค่ะ ถ้าน้องไม่หนีบ บ้านนี้น้องอ้าให้ดูชัดๆตอน 18 วีค

แล้วแต่ท่าน้องด้วยค่ะ เรากว่าจะรู้ก็ตอน26w

Super Mum

บ้านนี้รู้ตอน 13 วีคค่ะ ตรวจนิฟตี้ค่ะ

บ้านนี้รู้ตอน5เดือนจ้า

เราทราบ 13 สัปดาห์ จ้า

VIP Member

16วีค​ ชัวร์เลยคะ

13 w ค่ะ