24 ตอบกลับ

ปกติจ๊ะ เพราะคนท้องหายใจไม่ค่อยสะดวกหรอกจ้า อวัยวะต่างๆถูกมดลูกที่ขยายตัวดันขึ้นมาเบียดกัน แถมยังต้องแบ่งเลือดกับอ็อกซิเจนไปเลี้ยงเจ้าตัวน้อยในพุงอีกจ้า

เหมือนกันค่ะ ก่อนท้องนอนเงียบมาก พอท้องสามีบอกแอบกรนเบาๆนะ เพราะว่าน้ำหนักเยอะขึ้นแบบก้าวกระโดดเลยค่ะ คิดว่าหลังคลอดน้ำหนักลดลงก็คงไม่กรนแล้ว

ก่อนท้องคือน้ำหนักตัว50-53 พอท้องน้ำหนักลงอยู่48-50

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ก่อนท้องมีกรนบ้างแต่ไม่บ่อย จะกรนเพราะทำงานเหนื่อย แต่พอท้องมานอนกรนแทบทุกวันเลยค่ะ

นึกว่าเป็นอยู่คนเดียว😓กรนเสียงดังไม่พอ หายใจแรงด้วยค้ะ สามีแทบจะถีบลงเตียงแต่ล่ะคืน

เป็นเหมือนกันจ้าแฟนบอกว่านอนกรนเสียงดังมากยังไม่อยากเชื่อตัวเองเลยว่าจะดังขนาดนั้น

เป็นเหมือนกันค่ะ เราไม่เชื่อ สาแอบถ่ายคลิปไว้ ยอมจำนนด้วยหลักฐานคะ😆😆😆

เป็นค่ะ ตลกตัวเองเหมือนกัน ทั้งตดทั้งกรน หลังคลอดก็หาย

เหมือนกันค่ะ สามีไม่เคยเห็นแอบถ่ายวีดีโอไว้เลยค่ะ 5555

ปกติจ้ะแม่เราหายใจไม่ค่อยสะดวก

เหมือนกันค่ะ สามีบอกนอนไม่หลับ