27 ตอบกลับ

ใช่ค่ะร้องเรียนเลยค่ะ น่าจะได้รับการปรับปรุงหน่อยนะคะ แตกต่างจากฝากพิเศษมากๆค่ะ เฮ้อ ก็เห็นแก่เงินอีกนั่นแหล่ะค่ะแม่

มีค่ะ ตอนฝากท้อง ตะโกนถาม ไม่มีผัวหรอ ผัวไม่มา จนเขามอง อายมาก ปล.เป็นคนตัวเล็ก เหมือนเด็ก 14-15

เป็นคะ เราแถวประเวศ กทม.รพ.รัฐ เรื่องทำหน้าทำตา บริการดีเป็นบางคนแต่ส่วนมากแย่คะ

เป็นเหมือนกันค่ะได้แต่ทำใจร่มๆ​ ใกล้จะคลอดน้องแล้วค่ะไม่อยากย้าย

เป็น​ค่ะ​ถ้า​เป็น​โรงพยาบาล​รัฐ​ แต่​ก็​เป็น​บางคน​

นี่เป็นสาเหตุนึงที่ทำไมเราถึงเลือกฝากกับเอกชนค่ะ

เปนค่ะที่ลพบุรีกะเปนด่า.. เหมือนเราเปนลูกเลยค่ะ

VIP Member

ฝากเอกชนไม่เคยเจอค่ะ มารยาทดีบริการดีทุกคนเลย

Super Mum

แย่จังค่ะ ย้ายที่ไหมคะ หรือร้องเรียนไปเลย

นี่ขนาดคลินิคเอกชนหมอบางคนยังเปนเลยคร้า