772 ตอบกลับ

มาให้กำลังใจสู้ต่อไปนะคะ...ขอให้น้องแข็งแรงเพิ่มขึ้นทุกวันค่ะ😊😊

ขอให้สุภาพแข็งแรงนะค่ะ โตเร็วๆเลี้ยงง่ายๆนะลูก สู้ๆนะค่ะคุณแม่

ตอนนี้น้องได้ขวบ2เดือนแล้วค่ะ

อยากเห็นรูปน้องตอนนี้จังเรยค่ะคุณแม่ น้องกับคุณแม่เก่งมากเรย

สู้ๆนะจ้ะแม่ก็เก่ง..น้องก็เก่งมากๆเลยค่ะที่สู้มากับแม่✌️✌️✌️

ให้น้องโตมาเป็นเด็กที่แข็งแรง มีความสุขนะคะ สู้ๆค่ะคุณแม่ 🥰🥰

สู้ๆค่ะขอถามคุณเเม่หน่อยค่ะมีอาการอย่างไรก่อนคลอดก่อนกำหนดค่ะ

ตอนแรกมีก่อนเลือดออกมาก้อนใหญ่มาก ไปกาหมอหมอบอกว่าแท้ง แต่ตรวจการเต้นหัวใจของเด็กยังปกติค่ะ ตอนนั้นหมอถามว่าจะเอาเด็กไว้มั้ย เราไม่แน่ใจกลัวลูกจะออกมาพอการ แต่แม่บอกเราว่าจะพิการหรือไม่พิการยังไงก้อลูกเรา เลยเลือกที่จะดูแลเค้าให้ดีที่สุดค่ะ

เข้มแข็งๆทั้งแม่ทั้งลูกเลย ขอให้น้องปลอดภัยนะค่ะ ดีใจด้วยนะ

เปนกำลังใจให้ครอบครัวน้องน่ะค่ะ ขอให้น้องโตเรวๆแข็งแรงๆน่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆนะคะคุณแม่✌🏼 ขอให้น้องแข็งแรงไวๆนะคะ