772 ตอบกลับ

แม่เก่งมากค่ะน้องก็เก่งมากๆเลย ขอให้แข็งแรงๆนะค่ะ

สู้ๆๆน๊ะค่ะแม่กำลังใจลูกสำคัญ​ที่สุดก็คือแม่ค่ะ🤗🤗

ขอบคุณกำลังใจจากคุณแม่นะคะ เข้มแข็งทั้งคู่เลยค่ะ ❤️

VIP Member

ดีใจด้วยค่ะขอให้น้องแข็งแรง แลเแข็งแกร่งตลอดไปนะคะ

คุณแม่เก่งมากค่ะ ขอให้น้องแข็งแร็งเป็นเด็กดีนะคะ☺️

VIP Member

เข้มแข็งมากเลยค่ะ สู้ๆนะคะ ขอให้น้องแข็งแรงๆตลอดไป

ขอให้น้องเติบโต แข็งแรง เป็นกำลังใจให้คุณแม่ค่ะ✌✌

VIP Member

น้องหนูก็ออก6เดือนเหมือนกันค่ะ ตอนนี้6ขวบเเล้วค่ะ

เก่งมากเลยเด็กน้อยยยน่ารักแบะแจ้วแรงมากๆๆน่ะค้ะ

สู้ๆนะค่ะแม่และน้องเก่งมากค่ะขอให้แข็งแรงๆนะค่ะ