772 ตอบกลับ

ขอโทษนะคะ สาเหตุเกิดจากอะไรหรอคะพี่ พอดีหนูกังวลมากๆๆ

สู้ๆนะคะทั้งแม่และลูก ขอให้ตัวเล็กแข็งแรงขึ้นทุกๆวัน

สู้ๆนะคะคุณแม่เป็นกำลังใจให้ทั้งคุณแม่และก็น้องนะคะ

บ้านนี้ก็เคยผ่านมาค่ะ ลูกครอดก่อนกำหนดเหมือนกัน สู้ๆ

สู้ๆนะค่ะขอให้น้องแข็งแรงนะค่ะขอให้พระคุ้มครองนะค่ะ

สู้ๆนะลูก หนูเก่งมากๆ เป็นกำลังใจให้คุณพ่อคุณแม่นะคะ

VIP Member

สู้ๆน๊าตัวเล็ก เป็นกำลังใจให้คุณพ่อคุณแม่นะคะ ♥️♥️♥️

แข็งแรงๆน่ะลูก เป็นกำลังใจให้คุณแม่คุณพ่อน่ะค่ะ

ขอทราบสาเหตุได้มั้ยว่าเกิดอะไรขึ้นกับคุณแม่และน้อง

เป็นกำลังใจให้ครอบครัวด้วยนะคะขอให้น้องปลอดภัยนะคะ