สอบถามแม่ๆนะคะ เรามีผื่นขึ้นตามหลังและไหล่

เราครรภ์เป็นพิษค่ะ กำหนดผ่าคลอดวันที่ 17 เมษานี้ อยากสอบถามคุณแม่ทุกคนค่ะว่า ผื่นตามตัวของเรร ใช้ยาทายี่ห้อไหนดีคะ ถึงหายขาด และหน้าท้องแตกลายด้วยค่ะ ลายพร้อยเลย กลางคืนนี่เผลอเกาตลอด บางทีอากาศร้อนเรานอนเหงื่อแตก ลุกอาบน้ำทีทาแป้งที😥 แม่ให้ทาวิกส์กระปุกสีน้ำเงินจะช่วยบรรเทาอาหารคันและช่วยให้เย็นพักนึง😓 แต่เราอยากทราบว่า มีตัวยาตัวอื่นมั้ยคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

สอบถามแม่ๆนะคะ เรามีผื่นขึ้นตามหลังและไหล่
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ